Adhabu ya 'kikatili' kwa mwanafunzi Mbeya Sekondari

User avatar
Moderator 1
Site Admin
Posts: 13
Joined: Tue Jun 21, 2016 10:45 am
Contact:

Adhabu ya 'kikatili' kwa mwanafunzi Mbeya Sekondari

Postby Moderator 1 » Thu Oct 06, 2016 11:04 pm

Waziri wa mambo ya ndani ya nchi, Mwigulu Nchemba ametoa taarifa kupitia ukurasa wake wa Instagram kuhusu kisa cha mwanafunzi alishambuliwa vibaya na walimu katika shule ya Sekondari ya Kutwa ya Mbeya ….

Katika ukurasa wake wa Instagram Waziri Nchemba ameandika hivi;

>>>Mnamo Tarehe 28.9.2016, mwanafunzi aitwaye Sebastian Chinguku wa form 3A mbeya day sec school aishie Uyole alipigwa na walimu watatu, Mwl Frank Msigwa, John Deo UDSM na Sanke Gwamaka wa Nyerere Memorial, wote wakiwa mafunzo.

>>>Mwl Frank alitoa assignment ya Kingereza na baadhi ya wanafunzi hawakufanya akiwepo Sebastian hakufanya, darasani mwl alimpiga kofi kijana na kijana akahoji kwanini anampiga wakashikana koo, ndio walimu wakamchukua na kumpeleka staff room na kuanza kumpiga vile.

>>>Tangu tar 29. September mwanafunzi hakuonekana shuleni. Na mwl E.H wa Iringa University ndio aliyekuwa akisema mwacheni mtamuumiza. Ndio aliyechukua video. Hao walimu wote hawapo wameondoka kwenda kwenye vyuo vyao.

>>>POLISI wanaendelea kuwahoji uongozi wa Mbeya Day Sec School na Mwanafunzi aliyeumizwa ikiwepo kumpeleka hospitali. Nimeelekeza vyombo vya dola Dar wawatafute chuoni kwao hao walimu kuhusiana na shambulio hilo kwa mwanafunzi huyo.

Angalia video husika hapa chini;

phpBB [video]

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 0 guests